| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Tên | Thẻ TF cho đầu ghi video kỹ thuật số bỏ túi ngoài trời di động |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| Viết tốc độ | 140MB/s |
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ TF 32GB |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, camera hành trình, camera giám sát, máy tính bảng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| tốc độ ghi | Lên tới 90 MB/giây |
|---|---|
| Trọng lượng | 0,4g |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Máy điều khiển | SA |
| chống sốc | Vâng |
| Tính năng đáng tin cậy | Nâng cao độ tin cậy của dữ liệu với ECC được cải thiện và cân bằng hao mòn |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| biểu tượng | ôi |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| tên | 128GB cartao de Memoria |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| tên | Thẻ TF tốc độ cao |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| tên | Memoria carte 64GB |
|---|---|
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Tình trạng sản phẩm | trong kho |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 |