| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Dùng cho | MP4/điện thoại/Loa/Điện thoại di động/Máy ảnh |
|---|---|
| Tên thẻ nhớ | thẻ sd tốc độ cao |
| Bộ chuyển đổi thẻ TF | Có thể bằng thẻ SD |
| Tốc độ đọc | Lên tới 100 MB/giây |
| Cấp lớp | C10 |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| tên | Thẻ flash tốc độ cao |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| tên | Thẻ bộ nhớ gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash eMMC 128GB cấp công nghiệp |
|---|---|
| Cấp | cấp công nghiệp |
| Công nghệ flash | 3D NAND |
| Ứng dụng | tự động hóa công nghiệp, điện toán biên, thiết bị y tế |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash EMMC 5.1 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Dung tích | Tối đa 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |