| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Lớp tốc độ | Lớp 10/U3/A2 |
| Tốc độ ghi | Lên đến 140MB/giây |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| bánh xốp | Kioxia |
| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |