| Tên sản phẩm | Cấp độ ô tô eMMC hiệu suất cao của thương hiệu PG |
|---|---|
| biểu tượng | ôi |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| ứng dụng | ô tô điện tử |
| Sản phẩm | emmc dành cho máy tính bảng giáo dục |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ IC EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-256GB |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Bưu kiện | gói BGA |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Loại gói | BGA 153 |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên sản phẩm | Xếp hạng ô tô eMMC5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-256GB |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Công suất | 8GB-256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |