| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | Nhựa |
| Tên | Thẻ nhớ flash cấp công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64GB~256GB |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| đèn flash | TLC flash |
| ôi | Ủng hộ |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ 64GB |
|---|---|
| Sử dụng cho | Loa máy Dashcam Story |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Yếu tố hình thức | Micro SD (Thẻ TF) |
| bánh xốp | Kioxia 9T25 |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp đầu vào | 3,3V |
| Tên | Thẻ bộ nhớ công nghiệp 128GB |
|---|---|
| Lớp học | C10 U3 V30 |
| Bảo hành | 3 năm |
| đèn flash NAND | 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| Tên sản phẩm | Thẻ Nhớ Công Nghiệp C10 |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Không sốc | Đúng |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Bảo hành | 1 năm |
| Danh mục sản phẩm | Thẻ nhớ TF |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| tên | Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp 512GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% sức khỏe tốt |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ TF 32GB |
|---|---|
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Cách sử dụng | điện thoại di động, camera hành trình, camera giám sát, máy tính bảng |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |