| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| ชื่อ | บัตร TF สำหรับเครื่องบันทึกวิดีโอดิจิตอลพกพากลางแจ้งแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| เขียนความเร็ว | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา TF 32GB |
|---|---|
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| การใช้งาน | โทรศัพท์มือถือ กล้องติดรถยนต์ กล้องวงจรปิด แท็บเล็ต |
| สี | ปรับแต่ง |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 90MB/วินาที |
|---|---|
| น้ําหนัก | 0.4g |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| กันกระแทก | ใช่ |
| คุณสมบัติความน่าเชื่อถือ | เพิ่มความน่าเชื่อถือของข้อมูลด้วย ECC และการปรับระดับการสึกหรอที่ได้รับการปรับปรุง |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| โลโก้ | โอม |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ชื่อ | 128GB Cartao de Memoria |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| ชื่อ | บัตร TF ความเร็วสูง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ชื่อ | Memoria Carte 64GB |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| ระดับความเร็ว | รุ่นที่ 10 |