| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| Trường hợp sử dụng | Thiết bị điện tử giáo dục |
| bánh xốp | Kioxia |
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ Nhớ Công Nghiệp C10 |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Trọng lượng | 0,4g |
|---|---|
| nhiệt độ lưu trữ | -40°C đến 85°C |
| chống sốc | Vâng |
| Máy điều khiển | SA |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
|---|---|
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
| Công suất | 4GB, 128GB, 256GB |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Sử dụng | lưu trữ cho điện thoại, máy tính bảng, v.v. |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Màu sắc | Màu đen |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Sản phẩm | EMMC |
| Ký ức | đèn flash |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |