| Tên | TF Flash Mini SD |
|---|---|
| Tính năng | Tùy chọn nhỏ gọn và công suất lớn |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái, bảng điều khiển trò chơi |
| Kích thước | 15mm*11mm*1mm |
| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | Người chơi câu chuyện trên điện thoại thông minh và máy ảnh |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sản phẩm | thẻ mini sd |
|---|---|
| Sử dụng cho | camera giám sát Máy giáo dục sớm |
| Chips | hynix V7 |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| tên | Thẻ nhớ flash lớp công nghiệp |
|---|---|
| Chất lượng | Mới |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| tốc độ ghi | 140MB/s |
| Công suất | 64GB |
| tên | Memoria carte 64GB |
|---|---|
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| tùy chỉnh | Được chấp nhận. |
| Tình trạng sản phẩm | trong kho |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ PG thương hiệu Tf |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh/DVR |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| đóng gói | Gói bán lẻ / tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| OEM | Hỗ trợ |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | trong kho |
| Vật liệu | Nhựa |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Tính năng | Tốc độ cao |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF công nghiệp thương hiệu PG cho PLC điều khiển công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| Nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Tốc độ ghi | Lên đến 140MB/giây |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| Sản phẩm | Thẻ SD mini có độ bền cao |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh GoPro GPS |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |