| Công suất | 256GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Tên sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Loại gói | BGA 153 |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng |
| Công suất | 64GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Name | Industrial Micro SD Card for Body Camera |
|---|---|
| Nand flash | 9T25 |
| Quality | Top Quality |
| Material | Plastic |
| Read speed | 160mb/s |
| Công suất | 128GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tên | Thẻ bộ nhớ công nghiệp 128GB |
|---|---|
| Lớp học | C10 U3 V30 |
| Bảo hành | 3 năm |
| đèn flash NAND | 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| Công suất | 16GB-1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Công suất | 128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |