| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Dung tích | 64GB-256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
|---|---|
| Đặc điểm | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Điều kiện | Mới |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
| Hiệp định | HS400 |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| biểu tượng | ôi |
|---|---|
| Sự tuân thủ | RoHS, CE |
| Tốc độ ghi | Lên tới 140 MB/giây |
| Bảo hành | 3 năm |
| Độ bền | Không sốc |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Nhà sản xuất | PG |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| giao thức | HS400 |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |