| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm |
|---|---|
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
| ứng dụng | máy tính bảng |
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Ký ức | đèn flash |
| Tình trạng | Tốt |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Dung tích | 64GB đến 256GB |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
|---|---|
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Màu đen |
| giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ Emmc cấp ô tô |
|---|---|
| Bộ điều khiển | SMI |
| bánh xốp | Kioxia |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |