| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng ô tô |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| Giao thức | HS400 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Sản phẩm | emmc dành cho máy tính bảng giáo dục |
|---|---|
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| WAFER | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Đặc điểm | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Điều kiện | Mới |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên | Thành phần IC nhúng công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| BGA | 153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Giao thức | HS400 |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Đen |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
|---|---|
| Tình trạng | Mới |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |