| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 64GB-256GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| สภาพ | ใหม่ |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| ข้อตกลง | HS400 |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| โลโก้ | โอม |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | RoHS, CE |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 140 เมกะไบต์/วินาที |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความทนทาน | กันกระแทก |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผู้ผลิต | พีจี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
| มาตรการ | HS400 |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดำหรือกำหนดเอง |
| บรรจุุภัณฑ์ | พุพองเริ่มต้นหรือค้าปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |