| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| ôi | Chào mừng |
| Vật liệu | nhựa |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Tên sản phẩm | Xếp hạng ô tô eMMC5.1 |
|---|---|
| Ký ức | đèn flash |
| Nhà sản xuất | PG |
| Bộ điều khiển | SMI |
| nhà máy | Đúng |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| Loạt | Tự do |
| Tốc độ ghi tối đa | 240 MB/giây |
| Mặc san lấp mặt bằng | Được hỗ trợ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -45°C đến +105°C |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Tên sản phẩm | Độ tin cậy cao Ô tô cấp EMMC5.1 |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| ôi | Chào mừng |
| nhà máy | Đúng |
| Bảo hành | 5 năm |
| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Giải pháp bộ nhớ flash EMMC5.1 nhúng cho ô tô |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |