| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Giải pháp bộ nhớ flash EMMC5.1 nhúng cho ô tô |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Màu đen |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp | 1.8V / 3.3V |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Giao thức | HS400 |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Màu sắc | Màu đen |
| Nhà sản xuất | PG |
|---|---|
| giao thức | HS400 |
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Đặc điểm | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |