| Tên sản phẩm | EMMC nhúng cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64G 128G 256G |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Chức năng | Ký ức |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ Flash |
| kiểu | Thẻ SD |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Khả năng tương thích | Bo mạch chủ máy POS |
| Sửa lỗi | ECC tích hợp (Mã sửa lỗi) |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhúng EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | Chào mừng |
| Giao thức | HS400 |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
| Tên sản phẩm | Logo tùy chỉnh OEM Thẻ TF công nghiệp |
|---|---|
| Dung tích | 64 128 256GB |
| nhà sản xuất | Công ty TNHH Bán dẫn Ngôi sao Chip Trung Quốc |
| Viết tốc độ | Lên đến 140MB/giây |
| Vật liệu | nhựa |
| Dung tích | 64GB-512GB |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên | Tốc độ cao Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ IC EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB-256GB |
| Hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên | Thành phần IC nhúng công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| BGA | 153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
|---|---|
| Giao thức | HS400 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nhà sản xuất | Thương hiệu PG, Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Sản phẩm | EMMC |