| Sản phẩm | Thẻ SD mini có độ bền cao |
|---|---|
| Sử dụng cho | Máy ảnh GoPro GPS |
| Chips | Kioxia |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên sản phẩm | Chip bộ nhớ Emmc cấp ô tô |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tình trạng | Sức khỏe mới / tốt |
| Tên sản phẩm | Thẻ đa phương tiện nhúng EMMC 5.1 |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Trạng thái | Sức khỏe tốt |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi |
| loại đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Tốc độ đọc | 160MB/s |
| Tốc độ ghi | 140MB/s |
| Loại gói | BGA 153 |
|---|---|
| đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Dịch vụ tùy chỉnh logo | Có sẵn |
| nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Đen |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên | eMMC công nghiệp 5.1 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| ôi | Ủng hộ |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| nhà máy | Đúng |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | nhựa |
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1 |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại gói | 153BGA |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung lượng lưu trữ | 4/8/16GB |