| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên | PG Brand 64GB Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Màn hình điều khiển trung tâm xe hơi và hộp phát lại đa phương tiện |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên | Tiêu thụ điện năng thấp Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Hộp phát lại nhà thông minh và đa phương tiện |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên đến 200 MB/giây |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
| Tên sản phẩm | 128GB EMMC nhúng 5.1 |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Loại gói | FBGA |
| Tương thích | Khung ảnh kỹ thuật số |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |