| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên | Thành phần IC nhúng công nghiệp eMMC 5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| BGA | 153 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên | Thẻ đa phương tiện nhúng |
|---|---|
| Công suất | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ làm việc | -25~85℃ |
|---|---|
| Bảo vệ | RPMB (Khối bộ nhớ được bảo vệ phát lại) để lưu trữ dữ liệu an toàn |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Sự chi trả | TT |
| Tên sản phẩm | Emmc mới nguyên bản |
|---|---|
| Dung tích | Thông thường dao động từ 64GB đến 256GB |
| Tính năng | Thấp |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nand Flash | TLC |
| Chức năng | Ký ức |
|---|---|
| Khả năng tương thích | máy tính bảng |
| ôi | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công nghệ flash | 3D NAND |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT, hệ thống nhúng |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kiểu lắp | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên | PG 64GB Emmc |
|---|---|
| Công suất | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tên | 128GB EMMC Ổn định tuyệt vời |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảng mẹ nhúng |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |