| Tên sản phẩm | EMMC nhúng ô tô |
|---|---|
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên sản phẩm | eMMC 5.1 32GB 64GB 128GB |
|---|---|
| Bưu kiện | BGA 153 |
| nhà máy | Đúng |
| Vật liệu | nhựa |
| Thương hiệu | PG |
| Tên sản phẩm | 256GB 128GB 64GB 32GB Emmc5.1 |
|---|---|
| Dung tích | 32GB-512GB |
| Được sử dụng cho | Điện thoại thông minh/Bo mạch chủ nhúng/Máy tính bảng |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên sản phẩm | Bộ nhớ Flash Nand EMMC 153 BGA |
|---|---|
| Cân nặng | khoảng 16g |
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Dung tích | 256GB/64GB/128GB |
| Ứng dụng | Loa thông minh |
| NAND | TLC |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Hộp giải mã OTT |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB/32GB |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tình trạng | Tốt |
| Nhiệt độ làm việc | -20 ~ 85 |
|---|---|
| ôi | Ủng hộ |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Chất lượng | Bản gốc chính hãng |
| Khả năng tương thích | Máy tính bảng/Bộ giải mã tín hiệu |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
| Tốc độ đọc tuần tự | Tối đa 400MB/s |
|---|---|
| yếu tố định dạng | BGA153 |
| Hoàn thành sản phẩm | Tiêu chuẩn |
| chiều rộng | 11,5mm |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Tên sản phẩm | EMMC |
|---|---|
| Lớp chớp nhoáng | hạng A |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Ký ức | đèn flash |
| bánh xốp | tấm wafer KIOXIA |
| Tên | Điều kiện mới Emmc5.1 cho máy tính bảng |
|---|---|
| Ứng dụng | viên thuốc |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |