| Tên sản phẩm | Giải pháp bộ nhớ flash EMMC5.1 nhúng cho ô tô |
|---|---|
| Màu sắc | Đen |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | 240 MB/giây |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 4.000 IOPS |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Lựa chọn đèn flash | MLC |
| Kích thước gói | 11,5mm x 13mm |
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Dung lượng lưu trữ | 256gb |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |