| ชื่อสินค้า | EMMC แบบฝังเกรดยานยนต์ |
|---|---|
| ความจุ | 64G 128G 256G |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การรับประกัน | รับประกันสินค้า 1 ปี |
|---|---|
| ความเร็ว | C10, U3, V30, A1, A2 |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| พิมพ์ | การ์ดไมโครเอสดี |
| ต้นทาง | จีน |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| เวเฟอร์ | KIOXIA เวเฟอร์ |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC ในตัว (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| ชื่อสินค้า | การ์ดฝังตัว EMMC |
|---|---|
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| โปรโตคอล | HS400 |
| โลโก้บริการที่กำหนดเอง | มีอยู่ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ชื่อสินค้า | OEM โลโก้ที่กำหนดเองการ์ด TF อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| เขียนความเร็ว | สูงถึง 140MB/วินาที |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ความจุ | 64GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อ | Emmc5.1 ความเร็วสูง |
|---|---|
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | ชิปความจํา IC EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อ | ส่วนประกอบ IC ฝังตัวอุตสาหกรรม eMMC 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| บีจีเอ | 153 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
|---|---|
| โปรโตคอล | HS400 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |