| tên | Thẻ TF tốc độ cao |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| tên | 128GB cartao de Memoria |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh hoặc mặc định tất cả màu đen |
| Gói | Chào mừng OEM/ODM hoặc mặc định |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ 64GB |
|---|---|
| Sử dụng cho | Loa máy Dashcam Story |
| Chips | Hynix V7/ KIOXIA |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| tên | Thẻ TF thương hiệu PG công nghiệp cho máy bay không người lái |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
|---|---|
| Mã sửa lỗi | ECC được hỗ trợ |
| Cân bằng độ mòn | Được hỗ trợ |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Cách sử dụng | Máy tính bảng, MP3, Điện thoại, Máy ảnh, GPS, DVR |
| Chứng chỉ | CE, RoHS |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Đọc | 180 MB/giây |