| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tên sản phẩm | Bản ghi nhớ Carte công nghiệp |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Tốc độ ghi | Lên tới 140 MB/giây |
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Giấy chứng nhận | CE, Rosh |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Loại đèn flash NAND | MLC/TLC |
| Khả năng tương thích của hệ điều hành | Windows, Linux, Android |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |
| Tên | Thẻ nhớ MIni SD cho Camera hành động mini 4K |
|---|---|
| Chứng nhận | CE and RoHS |
| Lớp học | A2 U3 V30 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| tên | Thẻ nhớ máy ảnh 4K |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tên | Thẻ TF nhỏ |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| giao diện | SD 6.1 |
| StorageCapacity | 256gb |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Chống sốc | 1500G/0,5ms |
| yếu tố định dạng | Micro SD (Thẻ TF) |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | Nhựa |