| ชื่อ | บัตร TF ความเร็วสูง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ความทนทาน | กันกระแทก, กันน้ำ, หลักฐานเอ็กซ์เรย์ |
|---|---|
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| การเก็บข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| ระดับความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
| ชื่อ | 128GB Cartao de Memoria |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ความจุ | 8GB ถึง 1TB |
|---|---|
| ออริจิน | จีน |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
|---|---|
| สี | ปรับแต่งหรือค่าเริ่มต้นเป็นสีดำทั้งหมด |
| แพ็คเกจ | ยินดีต้อนรับ OEM/ODM หรือค่าเริ่มต้น |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา 64GB |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ลำโพงเครื่อง Dashcam Story |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | การ์ด TF แบรนด์ PG อุตสาหกรรมสำหรับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ระดับ | A1 U3 |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| คุณภาพ | คุณภาพสูงสุด |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |
|---|---|
| รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด | รองรับ ECC |
| การปรับระดับการสึกหรอ | รองรับ |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| การจัดเก็บ | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB/512GB ความจุ |
|---|---|
| การใช้งาน | แท็บเล็ตพีซี, MP3, โทรศัพท์, กล้อง, GPS, DVR |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อ่าน | 180 เมกะไบต์/วินาที |