| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Lớp tốc độ | Lớp 10/U3/A2 |
| Tốc độ ghi | Lên đến 140MB/giây |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB |
| bánh xốp | Kioxia |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| chống sốc | Vâng |
| tốc độ ghi | Lên tới 90 MB/giây |
| WAFER | SK Hynix/Kioxia |
| bánh xốp | Kioxia |
|---|---|
| loại NAND | MLC/TLC |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Loại lưu trữ | Bộ nhớ flash |
| Logo | tùy chỉnh |
| từ khóa | bộ nhớ thẻ SD TF 100% công suất thực |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |