| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | nhựa |
| tên | Thẻ flash tốc độ cao |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Tên | Thẻ Nhớ TF 100% Chính Hãng |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy quay máy tính bảng điện thoại di động GoPro |
| Tốc độ đọc | 90MB/giây |
| Write Speed | 50MB/s |
| Capacity | 32gb/ 64gb/ 128gb/ 256gb/ 512gb |
| Công suất | 8GB đến 1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Name | Custom LOGO Memory Card |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Dung tích | 32GB/ 64GB/ 128GB/ 256GB/ 512GB |
| Ứng dụng | Máy ảnh và xe hơi GPS |
| Tính năng | Tùy chọn nhỏ gọn và công suất lớn |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | tất cả màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | Thẻ gốc, tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Dung tích | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Bưu kiện | Mặc định hoặc bán lẻ vỉ |
| Chất lượng | 100% nguyên bản |
| Vật liệu | nhựa |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| Sử dụng | điện thoại, máy ảnh, v.v. |
|---|---|
| tốc độ ghi | 50 MB/giây |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| đóng gói | Gói bán lẻ |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
|---|---|
| Định dạng | Fat32 / exfat |
| Lớp tốc độ | C10, U3, V30, A2 |
| Màu sắc | Đen, xanh, đỏ, v.v. |
| đóng gói | Gói bán lẻ |