| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง 85°C |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3DTLC / QLC NAND |
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์เกรด eMMC51 |
|---|---|
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| โรงงาน | ใช่ |
| Nand Flash | TLC/QLC |
|---|---|
| ชุด | ลิเบอร์ |
| ความเร็วในการเขียนสูงสุด | 240เมกะไบต์/วินาที |
| สวมปรับระดับ | รองรับ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45°ซ ถึง +105°ซ |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ชื่อสินค้า | เกรดยานยนต์ความน่าเชื่อถือสูง EMMC5.1 |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| โรงงาน | ใช่ |
| การรับประกัน | 5 ปี |