| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| bánh xốp | Wafer loại công nghiệp KIOXIA |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Giao thức | HS400 |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Giao thức | HS400 |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Đặc trưng | Cấp độ mòn nâng cao, quản lý khối xấu, hỗ trợ cắt, bảo vệ mất điện, bảo vệ ghi an toàn |
| nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Đen |
| Ký ức | đèn flash |
|---|---|
| PHONG TỤC | Ủng hộ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
| Tình trạng | Tốt |
|---|---|
| Hiệp định | HS400 |
| Giao diện | Giao diện MMC (MultiMediaCard) |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Dung tích | 64GB-256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Lựa chọn đèn flash | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| Tiêu chuẩn | EMMC 5.1 |
|---|---|
| Trường hợp sử dụng | Máy tính bảng học tập |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| ứng dụng | Giao tiếp và điều khiển phương tiện |
| Bưu kiện | Gói BGA153 |
| Name | PG Industrial Grade eMMC 5.1 |
|---|---|
| Capacity | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| OEM | Support |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cấp ô tô eMMC 5.1 |
| Loại đèn flash NAND | 3D NAND |
| Dung tích | 64 128 256G |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |