| Tên sản phẩm | EMMC công nghiệp |
|---|---|
| Cấp | hạng A |
| Dung tích | 64 128G |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Tên | EMMC cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp |
| ôi | hoan nghênh |
| đèn flash | Đèn flash 3D TLC NAND |
| Cấp | Cấp thương mại |
|---|---|
| Giao diện | Giao diện eMMC (MultiMediaCard) |
| Màu sắc | PHONG TỤC |
| Giao thức | HS400 |
| Nand Flash | PSLC |
| Công suất | 8GB đến 256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC / -45oC~+105oC |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Công suất | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Giao diện bộ nhớ | eMMC5.1 |
|---|---|
| Đọc ngẫu nhiên IOPS | Lên đến 3000 IOPS |
| Yếu tố hình thức | BGA (Mảng lưới bóng) |
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| loại NAND | MLC / TLC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
|---|---|
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
| Màu sắc | Màu đen |
| giao diện | HS400, HS200, HS, DDR |
| Tốc độ ghi ngẫu nhiên | Lên đến 10.000 IOPS |
| Tên | OEM/ ODM Emmc 5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |