| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง +85°C |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| โปรโตคอล | HS400 |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V-3.6V |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
|---|---|
| ตามสั่ง | สนับสนุน |
| ต้นทาง | จีน |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| เงื่อนไข | ดี |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อินเทอร์เฟซ | อินเตอร์เฟซ MMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ออริญ | จีน |
| ความจุ | 64GB-256GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ใบสมัคร | การสื่อสารและการควบคุมยานพาหนะ |
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA153 |
| Name | PG Industrial Grade eMMC 5.1 |
|---|---|
| Capacity | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| OEM | Support |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ยานยนต์เกรด eMMC 5.1 |
| ประเภทแฟลช Nand | 3D NAND |
| ความจุ | 64 128 256ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |