| Tên sản phẩm | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| Dung tích | 64GB 128GB 256GB |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Sản phẩm | Bộ nhớ flash EMMC |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống ADAS ô tô |
| Nand Flash | KIOXIA TLC |
| Màu sắc | Đen |
| Giấy chứng nhận | AEC-Q100, ROHS |
| Công suất | 8GB-256GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Công suất | 64GB |
|---|---|
| hiệp định | HS400 |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40oC~+85oC/-45oC~+105oC |
| Công nghệ flash | 3D NAND |
|---|---|
| Ứng dụng | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT, hệ thống nhúng |
| Tốc độ ghi | Lên tới 240 MB/giây |
| Kiểu lắp | Tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |