| Sản phẩm | Bộ nhớ mạch tích hợp eMMC5.1 |
|---|---|
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Nhà sản xuất | Ngôi sao khoai tây chiên Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Nguồn gốc | SZ |
| Ứng dụng | Bộ định tuyến mạng / Điện thoại di động / Bo mạch chủ nhúng / Máy tính bảng |
|---|---|
| Chất lượng | 100% bản gốc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~+85℃ |
| Loại gói | BGA153 |
|---|---|
| chiều rộng xe buýt | 1 bit, 4 bit, 8 bit |
| Tên sản phẩm | Thẻ nhớ EMMC |
| Ứng dụng điển hình | Điện thoại thông minh, máy tính bảng, thiết bị IoT |
| Tiêu thụ điện năng | Hoạt động 50mA điển hình |
| Tên sản phẩm | EMMC nhúng ô tô |
|---|---|
| Vật liệu | nhựa |
| Giao thức | HS400 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tiêu thụ điện năng | Tiêu thụ năng lượng thấp |
| Tên sản phẩm | Linh Kiện Điện Tử IC 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Hộp giải mã tín hiệu |
| Tốc độ đọc | 330 MB/giây |
| Phạm vi công suất | Tối đa 256GB |
| biểu tượng | Logo tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | EMMC cấp ô tô nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Dung tích | 64GB / 128GB / 256GB |
| Vật liệu | nhựa |
| Màu sắc | Đen |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Flash nhúng eMMC5.1 |
| Chất lượng | chết tốt |
| Sự chi trả | TT |
| Tốc độ ghi | Lên đến 330 MB/giây |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| Tên | Tốc độ cao Emmc5.1 |
|---|---|
| Ứng dụng | nhà thông minh |
| Người điều khiển | SMI |
| Dung tích | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | Hoan nghênh |
| đèn flash NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V-3.6V |
| Nhà sản xuất | PG |
| Màu sắc | Màu đen |
| Công suất | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |