| ชื่อสินค้า | เกรดยานยนต์ eMMC ประสิทธิภาพสูงของแบรนด์ PG |
|---|---|
| โลโก้ | โอม |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| คุณภาพ | ยอดเยี่ยม |
| ใบสมัคร | ยานยนต์อิเล็กทรอนิกส์ |
| ผลิตภัณฑ์ | emmc สำหรับแท็บเล็ตเพื่อการศึกษา |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| โลโก้ | กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | ชิปความจํา IC EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | eMMC ยี่ห้อ PG 256GB |
|---|---|
| บรรจุุภัณฑ์ | แพ็คเกจ BGA |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| ต้นทาง | จีน |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ผู้ผลิต | แบรนด์ PG, China Chips Star |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ความเข้ากันได้ | เม็ด |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | รถยนต์เกรด eMMC51 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความจุ | 8GB-256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |