| ผลิตภัณฑ์ | แมมมรี่แฟลช EMMC |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ระบบอดาสรถยนต์ |
| Nand Flash | คิโอเซีย ทีแอลซี |
| สี | สีดำ |
| ใบรับรอง | AEC-Q100, ROHS |
| ความจุ | 8GB-256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| ความจุ | 64GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C/-45°C~+105°C |
| เทคโนโลยีแฟลช | 3D NAND |
|---|---|
| การใช้งาน | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT ระบบสมองกลฝังตัว |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ประเภทการติดตั้ง | มาตรฐาน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |