| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ใช้สำหรับ | MP4/โทรศัพท์/ลำโพง/โทรศัพท์มือถือ/กล้อง |
|---|---|
| ชื่อการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด SD ความเร็วสูง |
| อะแดปเตอร์การ์ด TF | สามารถมีการ์ด SD |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 100 เมกะไบต์/วินาที |
| ระดับชั้นเรียน | C10 |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อ | การ์ดแฟลชความเร็วสูง TF |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำดั้งเดิม |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| คําสําคัญ | การ์ดหน่วยความจำ SD TF ความจุจริง 100% |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำแฟลช eMMC เกรดอุตสาหกรรมขนาด 128GB |
|---|---|
| ระดับ | เกรดอุตสาหกรรม |
| เทคโนโลยีแฟลช | 3D NAND |
| การใช้งาน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม การประมวลผลแบบเอดจ์ อุปกรณ์ทางการแพทย์ |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อ | การ์ด TF/Mini SD ของแท้ |
|---|---|
| โลโก้ | ปรับแต่ง |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -25°C-85°C |
| ชื่อสินค้า | หน่วยความจำแฟลช EMMC 5.1 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| ความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |