| ชื่อ | การ์ด TF Flash Mini SD |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ตัวเลือกขนาดกะทัดรัดและความจุมาก |
| สี | ที่ปรับแต่งได้ |
| แอปพลิเคชัน | โดรนคอนโซลเกม |
| ขนาด | 15 มม.*11 มม.*1 มม. |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด mini SD |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ผู้เล่นเรื่องราวของสมาร์ทโฟนและกล้อง |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| ชื่อ | การ์ดหน่วยความจำแฟลชเกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ใหม่ |
| อ่านความเร็ว | 160MB/s |
| ความเร็วในการเขียน | 140MB/s |
| ความจุ | 64GB |
| ชื่อ | Memoria Carte 64GB |
|---|---|
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| ปรับแต่ง | ยอมรับ |
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| ระดับความเร็ว | รุ่นที่ 10 |
| ผลิตภัณฑ์ | เมมโมรี่การ์ด ยี่ห้อ PG |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้อง/เครื่องบันทึกภาพ |
| ชิป | ไฮนิกซ์ V7/ KIOXIA |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| การใช้งาน | โทรศัพท์ กล้อง ฯลฯ |
|---|---|
| การบรรจุ | แพ็คเกจค้าปลีก / กำหนดเอง |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| ประเภทการจัดเก็บ | หน่วยความจำแฟลช |
| สี | สีดำ, น้ำเงิน, แดง, ฯลฯ |
| OEM | หนุน |
|---|---|
| สถานะสินค้า | ในคลัง |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| ลักษณะ | ความเร็วสูง |
| ชื่อสินค้า | บัตร TF อุตสาหกรรมแบรนด์ PG สำหรับ PLC ควบคุมอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | 64 128 256GB |
| ผู้ผลิต | บริษัท ไชน่า ชิปส์ สตาร์ เซมีคอนดักเตอร์ จํากัด |
| ความเร็วในการเขียน | สูงถึง 140MB/วินาที |
| การรับรอง | CE, RoHS |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ด Mini SD ความทนทานสูง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | กล้องโกโปร จีพีเอส |
| ชิป | kioxia |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| สี | ปรับแต่ง |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| แรงดันไฟฟ้า | 2.7V ถึง 3.6V |