| ชื่อสินค้า | อีเอ็มซีอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเอ |
| ความจุ | 64 128ก |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อ | EMMC เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| แอปพลิเคชัน | ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม |
| โอม | ยินดีต้อนรับ |
| แฟลช | 3D TLC NAND แฟลช |
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | อินเทอร์เฟซ eMMC (มัลติมีเดียการ์ด) |
| สี | ตามสั่ง |
| โปรโตคอล | HS400 |
| Nand Flash | ป.ล |
| ความจุ | 8GB ถึง 256GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C / -45°C~+105°C |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| อินเตอร์เฟสหน่วยความจำ | eMMC5.1 |
|---|---|
| สุ่มอ่าน IOPS | สูงถึง 3,000 IOPS |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ประเภท NAND | ม.ล./ท.ล |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
|---|---|
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| ชื่อ | OEM/ ODM EMMC 5.1 |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฟน |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ชื่อสินค้า | 64GB 128GB 256GB EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB 128GB 256GB |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |