| ชื่อสินค้า | ชิปความจํา IC EMMC |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ความจุ | 64GB-512GB |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ความจุ | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ข้อตกลง | HS400 |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| การใช้งาน | เราเตอร์เครือข่าย / โทรศัพท์มือถือ / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ชื่อสินค้า | eMMC 5.1 ที่เก็บข้อมูลแบบฝัง |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | สมาร์ททีวี |
| บรรจุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| ชื่อสินค้า | PSLC Nand แฟลชชิป eMMC 5.1 |
|---|---|
| ใช้สำหรับ | ลำโพงอัจฉริยะที่ขับเคลื่อนด้วย AI |
| บรรจุภัณฑ์ | บีจีเอ 153 |
| ความจุ | 4/8/16GB |
| วิชาพลศึกษา | 30000 |
| สถานะ | สุขภาพดี |
|---|---|
| โลโก้ | OEM |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ 153 |
| ชื่อสินค้า | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 64GB-256GB |
| ต้นทาง | สจ |
| บรรจุุภัณฑ์ | บีจีเอ153 |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |