| ชื่อสินค้า | ชิปหน่วยความจำ Emmc เกรดยานยนต์ |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| ความเร็วในการเขียน | 240เมกะไบต์/วินาที |
| เข้ากันได้ | กรอบภาพดิจิตอล |
|---|---|
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| ความเข้ากันได้ | เมนบอร์ดเครื่อง POS |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ความจุ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ความจุ | 8GB-512GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25℃~+85℃ |
| ชื่อสินค้า | 256GB 128GB 64GB 32GB เอ็มเอ็มซี5.1 |
|---|---|
| ความจุ | 32GB-512GB |
| ใช้สำหรับ | สมาร์ทโฟน / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ใช้กรณี | แท็บเล็ตการเรียนรู้ |
|---|---|
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| เงื่อนไข | ดี |
| ความเร็วบัส | HS400 (สูงสุด 400 เมกะไบต์/วินาที) |
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
|---|---|
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | บีจีเอ153 |
| เสร็จสิ้นผลิตภัณฑ์ | มาตรฐาน |
| ความกว้าง | 11.5มม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| รูปร่าง | 11.5มม.x13มม.x1.0มม |
|---|---|
| ความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| ใบสมัคร | แท็บเล็ตคอมพิวเตอร์ |
| แอปพลิเคชัน | บอร์ดแม่ที่ติดตั้ง |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ความจุ | 32GB-512GB |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| แรงดันไฟฟ้า | 1.8V / 3.3V |