| ผลิตภัณฑ์ | หน่วยความจำวงจรรวม eMMC5.1 |
|---|---|
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ผู้ผลิต | ไชน่าชิปสตาร์ |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ต้นทาง | สจ |
| การใช้งาน | เราเตอร์เครือข่าย / โทรศัพท์มือถือ / เมนบอร์ดฝังตัว / แท็บเล็ตพีซี |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| อ่านความเร็ว | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C~+85°C |
| ประเภทแพ็คเกจ | บีจีเอ153 |
|---|---|
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ดความจํา EMMC |
| การใช้งานทั่วไป | สมาร์ทโฟน แท็บเล็ต อุปกรณ์ IoT |
| การใช้พลังงาน | โดยทั่วไปใช้งาน 50mA |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | EMMC แบบฝังตัวในยานยนต์ |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| โปรโตคอล | HS400 |
| ต้นทาง | จีน |
| การใช้พลังงาน | การใช้พลังงานต่ำ |
| ชื่อสินค้า | ไอซีชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ 64G EMMC5.1 |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ | กล่องรับสัญญาณ |
| ความเร็วในการอ่าน | 330เมกะไบต์/วินาที |
| ช่วงความจุ | ขนาดสูงสุด 256GB |
| โลโก้ | โลโก้ที่กำหนดเอง |
| ชื่อสินค้า | EMMC เกรดยานยนต์แบบฝัง |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์พีจี |
| ความจุ | 64GB / 128GB / 256GB |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แฟลชในตัว eMMC5.1 |
| คุณภาพ | ดีตาย |
| การชำระเงิน | ทีที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| Capacity | 32GB to 256GB |
|---|---|
| Orign | China |
| Read speed | Up to 330MB/s |
| Write speed | Up to 240MB/s |
| Operating temperature | -40℃~+85℃ / -45℃~+105℃ |
| ชื่อ | Emmc5.1 ความเร็วสูง |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สมาร์ทโฮม |
| ผู้ควบคุม | เอสเอ็มไอ |
| ความจุ | 64GB, 128GB, 256GB |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
|---|---|
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| ผู้ผลิต | พีจี |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |