| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| สี | สีดำ |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| สภาพ | ใหม่ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| เวเฟอร์ | เวเฟอร์ KIOXIA เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| สภาพ | ใหม่ |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| ผู้ผลิต | พีจี |
|---|---|
| มาตรการ | HS400 |
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| อินเตอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ลักษณะ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| ผู้ผลิต | พีจี |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง +85°C |
| มาตรการ | HS400 |
| แฟลช NAND | MLC/TLC/QLC |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -45°ซ ถึง +105°ซ |
|---|---|
| Nand Flash | MLC/TLC/QLC |
| สี | สีดำ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |
| ความจุ | 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ข้อตกลง | HS400 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ~ 85 ℃ |
|---|---|
| โอม | สนับสนุน |
| ความจุ | 64GB/128GB/256GB |
| คุณภาพ | ของแท้ |
| ความเข้ากันได้ | แท็บเล็ตพีซี/กล่องรับสัญญาณ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| อินเทอร์เฟซ | HS400, HS200, HS, DDR |
| คุณสมบัติ | การปรับระดับการสึกหรอขั้นสูงการจัดการบล็อกที่ไม่ดีการสนับสนุนการตัดแต่งการป้องกันการสูญเสียพลังงานกา |
| มาตรฐาน | อีเอ็มเอ็มซี 5.1 |
| ข้อตกลง | HS400 |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 330MB/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | สูงสุด 240MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25℃~+85℃ |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC/3DTLC/QLC NAND |