| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
|---|---|
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| ใช้กรณี | อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์เพื่อการศึกษา |
| เวเฟอร์ | kioxia |
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 4,000 IOPS |
|---|---|
| ข้อตกลง | HS400 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ชื่อสินค้า | การ์ดหน่วยความจำอุตสาหกรรม C10 |
|---|---|
| สี | ปรับแต่ง |
| ได้รับการรับรอง | CE and RoHS |
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
|---|---|
| ขนาดของแพคเกจ | 11.5มม.x13มม |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
| น้ําหนัก | 0.4g |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°C ถึง 85°C |
| กันกระแทก | ใช่ |
| คอนโทรลเลอร์ | SA |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
| ทางเลือกของแฟลช | ม.ล |
|---|---|
| ความเร็วในการอ่านตามลำดับ | สูงสุด 400MB/s |
| ความจุ | 4GB, 128GB, 256GB |
| ความกว้างของรถบัส | 1 บิต, 4 บิต, 8 บิต |
| การใช้งาน | ที่เก็บข้อมูลสำหรับโทรศัพท์ แท็บเล็ต และอื่นๆ |
| ความจุ | 8GB, 16GB, 32GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
|---|---|
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| ความเร็วในการเขียนแบบสุ่ม | มากถึง 10,000 IOPS |
| โวลเตชั่น | 2.7V-3.6V |
| สี | สีดำ |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| คุณภาพ | ต้นฉบับ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |
| ต้นทาง | จีน |
|---|---|
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
| ความจุ | โดยทั่วไปจะมีตั้งแต่ 64GB ถึง 256GB |
| ผลิตภัณฑ์ | อีเอ็มซี |
| หน่วยความจำ | แฟลช |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| สี | สีดําหรือตามต้องการ |
| แพ็คเกจ | ค่าเริ่มต้นหรือตุ่มขายปลีก |
| คุณภาพ | ดีใหม่ 100% |
| วัสดุ | พลาสติก |