| tên | Thẻ nhớ tùy chỉnh |
|---|---|
| WAFER | SK hynix |
| logo OEM | Có sẵn |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tên | Thẻ TF 32GB |
|---|---|
| gói cách | Đóng gói pallet số lượng lớn, trường hợp PP, vỉ, bao bì tùy chỉnh |
| Màu sắc | đen hoặc in |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| chống sốc | Vâng |
| Tên | PG 256GB eMMC |
|---|---|
| Công suất | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| Ứng dụng | Bảng điều khiển trò chơi / hộp set-top / điện thoại thông minh / TV thông minh |
| OEM/ODM | hoan nghênh |
| hiệp định | HS400 |
| Tên | Thẻ PG Band 128GB |
|---|---|
| OEM / ODM | Hỗ trợ |
| Màu sắc | Màu xanh hoặc in |
| Chất lượng | Tốt lắm. |
| giao diện | SD 6.1 |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Độ bền | Cấp công nghiệp, độ bền cao |
| không thấm nước | IPx7 |
| Công suất | 32GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Các tính năng chính | Chất lượng tốt, hiệu suất cao |
|---|---|
| Lựa chọn đèn flash | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| Nhấp nháy nâng cao | Được hỗ trợ |
| Phạm vi công suất | 64GB đến 256GB |
| Điện áp | 1.8V / 3.3V |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |
| Loại gói | BGA (Mảng lưới bóng) |
|---|---|
| Cấp | thương mại cấp |
| Tốc độ ghi tuần tự | Lên tới 240 MB/giây |
| Bộ điều khiển | SMI |
| Điện áp hoạt động | 2.7V - 3.6V |
| Công suất | 128GB |
|---|---|
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| tốc độ ghi | 135 MB/giây |