| ชื่อ | การ์ดความจําที่กําหนดเอง |
|---|---|
| เวเฟอร์ | เอสเค ไฮนิกซ์ |
| โลโก้ OEM | มี |
| สี | ปรับแต่งได้ |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| ชื่อ | การ์ด TF 32GB |
|---|---|
| ทางแพ็คเกจ | การบรรจุพาเลทจำนวนมาก, เคส PP, พุพอง, บรรจุภัณฑ์ที่กำหนดเอง |
| สี | สีดำหรือพิมพ์ |
| สถานะสินค้า | ใหม่ |
| กันกระแทก | ใช่ |
| ชื่อ | PG 256GB eMMC |
|---|---|
| ความจุ | 8GB, 64GB, 128GB, 256GB, 512GB |
| การใช้งาน | Game Console / Set-Top Box / Smartphone / Smart TV |
| OEM/ODM | ยินดีต้อนรับ |
| ข้อตกลง | HS400 |
| ชื่อ | PG Band 128GB การ์ด TF |
|---|---|
| โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม | หนุน |
| สี | สีน้ำเงินหรือพิมพ์ |
| คุณภาพ | ดีมาก |
| อินเตอร์เฟซ | SD6.1 |
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| MTBF | 1,000,000 ชั่วโมง |
| ความทนทาน | เกรดอุตสาหกรรม มีความทนทานสูง |
| กันน้ำ | IPx7 |
| ความจุ | 32GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| คุณสมบัติที่สำคัญ | คุณภาพดีประสิทธิภาพสูง |
|---|---|
| ทางเลือกของแฟลช | MLC / 3D TLC / QLC NAND |
| แฟลชที่ได้รับการปรับปรุง | รองรับ |
| ช่วงความจุ | 64GB ถึง 256GB |
| แรงดันไฟฟ้า | 1.8V / 3.3V |
| ความจุ | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ประเภทแพ็คเกจ | BGA (อาร์เรย์กริดบอล) |
|---|---|
| ระดับ | เกรดเชิงพาณิชย์ |
| ความเร็วในการเขียนตามลำดับ | สูงสุด 240 เมกะไบต์/วินาที |
| คอนโทรลเลอร์ | เอสเอ็มไอ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 2.7V - 3.6V |
| ความจุ | 128GB |
|---|---|
| สี | สามารถปรับแต่งได้ |
| แพ็คเกจ | สามารถปรับแต่งได้ |
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |