| tên | Thẻ nhớ máy ảnh 4K |
|---|---|
| Thương hiệu | Thương hiệu PG hoặc OEM |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| biểu tượng | PHONG TỤC |
|---|---|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chất lượng | Mới |
| Độ bền | Chống nước, chống sốc, chống tia X |
| Nhiệt độ bảo quản | 0°C đến 70°C |
| Sản phẩm | Thẻ nhớ |
|---|---|
| Dung tích | 16~256GB |
| Lớp tốc độ | C10 U3 |
| Vật liệu | Nhựa |
| bưu kiện | gói số lượng lớn |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Màu sắc | đen/tùy chỉnh |
| Bảo hành | 3 năm |
| Hạng tốc độ | Lớp 10, U3 |
| StorageCapacity | 64GB/128GB/256GB |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
|---|---|
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Chức năng | Ký ức |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ video | V30 |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Bậc thầy | SA |
| Lưu giữ dữ liệu | 10 năm |
| Sửa lỗi | ECC (Mã sửa lỗi) |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Độ bền | Độ bền cao, cấp công nghiệp |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
|---|---|
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Sức chịu đựng | Độ bền cao cho các ứng dụng công nghiệp |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |