| Tên | Thẻ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu PG |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tên | Thẻ TF cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tốc độ đọc | 180 MB/giây |
| Tên | Thẻ TF tốc độ cao cấp công nghiệp |
|---|---|
| Thẻ bộ nhớ cấp công nghiệp thương hiệu của thương hiệu | 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| Nhiệt độ hoạt động | -40℃~85℃ |
| Màu sắc | Có thể tùy chỉnh |
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp 64GB 128GB 256GB |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tốc độ đọc | lên đến 160MB/giây |
| Lớp học | U3, A2, V30 |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C/ -40°C đến 105°C |
| Tốc độ đọc | Lên đến 160 MB/s |
| Dung lượng lưu trữ | 32GB/64GB/128GB/256GB/512GB/1TB |
| Bảo hành | 3 năm |
| Công suất | 8GB-512GB |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| hiệp định | HS400 |
| tốc độ ghi | Lên đến 240 MB/giây |
| Nhiệt độ hoạt động | -25℃~+85℃ |
| Tên sản phẩm | EMMC 5.1 |
|---|---|
| ôi | Ủng hộ |
| Chất lượng | Xuất sắc |
| Tốc độ đọc | Lên đến 330 MB/giây |
| Ứng dụng | RK3568 nhúng |
| Tên sản phẩm | Thương hiệu PG eMMC 5.1 |
|---|---|
| Vẻ bề ngoài | 11,5mmx13mmx1,0mm/11,5mmx13mmx1,2mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Chức năng | Ký ức |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB/128GB/256GB |