| MTBF (thời gian trung bình giữa các thất bại) | Lên đến 1 triệu giờ |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
| Dung lượng lưu trữ | 64GB-512GB |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 95% không ngưng tụ |
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
|---|---|
| Dung lượng lưu trữ | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Bằng chứng nam châm | Vâng |
|---|---|
| Gói | Có thể tùy chỉnh |
| Chứng minh X-quang | Vâng |
| Khả năng tương thích | Thiết bị SDHC/SDXC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
|---|---|
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| StorageCapacity | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
| Ứng dụng | Tự động hóa công nghiệp, giám sát, ô tô, thiết bị y tế |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Kích thước | 15mm x 11mm x 1mm |
|---|---|
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| Tên sản phẩm | Thẻ TF cấp công nghiệp |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Hạng tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
|---|---|
| cân nặng | Xấp xỉ. 0,4g |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Hệ thống tập tin | Fat32 / exfat |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Dung lượng lưu trữ | 256gb |
| Tốc độ đọc | Lên đến 180 MB/giây |
| Nhiệt độ bảo quản | -40°C đến 85°C |
| Tên | Thẻ TF 128GB cho máy ảnh kỹ thuật số hành động 4K |
|---|---|
| Nand Flash | TLC |
| Chất lượng | Sức khỏe tốt |
| Vật liệu | Nhựa |
| Đọc tốc độ | 160MB/s |
| bánh xốp | Kioxia |
|---|---|
| loại NAND | MLC/TLC |
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Dung tích | 64GB/128GB/256GB/512GB |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
|---|---|
| Hạng tốc độ | Lớp 10, UHS-I |
| Tốc độ ghi | lên đến 150MB/giây |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |