| ความจุ | 256GB |
|---|---|
| อ่านความเร็ว | 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความเร็วในการเขียน | 135เมกะไบต์/วินาที |
| ขนาด | 15มม. x 11มม. x 1มม |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| การจัดเก็บ | 256GB |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ ถึง 85°ซ |
| กันกระแทก | 1500G/0.5ms |
| ฟอร์มแฟกเตอร์ | ไมโคร SD (การ์ด TF) |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |
| ชื่อ | การ์ดความจํากล้อง 4K |
|---|---|
| ยี่ห้อ | แบรนด์ PG หรือ OEM |
| ระบบไฟล์ | FAT32/exFAT |
| ความจุ | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB / 512GB |
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| โลโก้ | ตามสั่ง |
|---|---|
| ต้นทาง | จีน |
| คุณภาพ | ใหม่ |
| ความทนทาน | กันน้ำ กันกระแทก กันรังสีเอ็กซ์เรย์ |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 70°C |
| ผลิตภัณฑ์ | การ์ดหน่วยความจำ |
|---|---|
| ความจุ | 16~256GB |
| ระดับความเร็ว | C10 U3 |
| วัสดุ | พลาสติก |
| บรรจุุภัณฑ์ | บรรจุภัณฑ์จำนวนมาก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การ์ด TF เกรดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| สี | สีดำ/กำหนดเอง |
| การรับประกัน | 3 ปี |
| คลาสความเร็ว | รุ่นที่ 10 U3 |
| การจัดเก็บ | 64GB/128GB/256GB |
| การเก็บรักษาข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
|---|---|
| การปฏิบัติตาม | ROHS, CE, FCC |
| การทำงาน | หน่วยความจำ |
| การเก็บข้อมูล | สูงสุด 10 ปี |
| คลาสความเร็ววิดีโอ | V30 |
| เครื่องพิสูจน์แม่เหล็ก | ใช่ |
|---|---|
| แพ็คเกจ | ปรับแต่งได้ |
| หลักฐานเอ็กซ์เรย์ | ใช่ |
| ความเหมาะสม | อุปกรณ์ SDHC/SDXC |
| อุณหภูมิการทํางาน | -25°C ถึง 85°C |
| คลาสความเร็ว | คลาส 10 / UHS-I |
|---|---|
| ผู้เชี่ยวชาญ | SA |
| การเก็บรักษาข้อมูล | 10 ปี |
| แก้ไขข้อผิดพลาด | ECC (รหัสแก้ไขข้อผิดพลาด) |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180MB/วินาที |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40°ซ ถึง 85°ซ |
|---|---|
| การรับประกัน | 3 ปี |
| ความเร็วในการอ่าน | สูงสุด 180 เมกะไบต์/วินาที |
| ความทนทาน | มีความทนทานสูง เกรดอุตสาหกรรม |
| อินเทอร์เฟซ | SDIO3.0/SPI |