| Độ bền | Độ bền cao với khả năng cân bằng độ mài mòn |
|---|---|
| StorageCapacity | 64GB-512GB |
| Giao diện | SDIO 3.0/SPI |
| không thấm nước | Xếp hạng IPX7 |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| MTBF | 1.000.000 giờ |
|---|---|
| Hệ thống tập tin | FAT32/ exFAT |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C đến 85°C |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến 85°C |
|---|---|
| Tốc độ | C10, U3, V30, A1, A2 |
| chống sốc | Vâng |
| tốc độ ghi | Lên tới 90 MB/giây |
| WAFER | SK Hynix/Kioxia |
| Lớp tốc độ | Lớp 10 / UHS-I |
|---|---|
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
|---|---|
| Độ bền | Chống sốc, chống nước, chống tia X |
| Bảo hành | 3 năm |
| Giao diện | SDIO 3.0 |
| Hệ thống tập tin | FAT32/exFAT |
| Lưu giữ dữ liệu | Lên đến 10 năm |
|---|---|
| Điện áp | 2.7V đến 3.6V |
| Tốc độ đọc | Lên tới 180 MB/giây |
| Tốc độ ghi | Lên tới 150 MB/giây |
| Sự tuân thủ | ROHS, CE, FCC |
| tên | Thẻ SD TF/ Mini gốc |
|---|---|
| Logo | tùy chỉnh |
| Công suất | 32GB / 64GB / 128GB / 256GB |
| Tình trạng sản phẩm | Mới |
| Phạm vi nhiệt độ lưu trữ | -25°C-85°C |
| Công suất | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB/512GB |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Gói | Vỉ mặc định hoặc bán lẻ |
| Chất lượng | tốt, mới 100% |
| Vật liệu | Nhựa |
| tên | Thẻ Micro TF công nghiệp |
|---|---|
| Đọc tốc độ | 180 MB/giây |
| Viết tốc độ | 150MB/giây |
| Ứng dụng | Máy bay không người lái theo dõi bảo mật DVR |
| Bảo hành | 3 năm |
| tên | Thẻ TF thương hiệu PG công nghiệp cho máy bay không người lái |
|---|---|
| Lớp học | A1 U3 |
| Thương hiệu | Thương hiệu PG |
| Nand Flash | Kioxia 9T25 |
| Chất lượng | Chất lượng hàng đầu |